“ஹாட்ரிக்’ வெற்றியை நோக்கி அர்ஜென்டினா: கிரீசுடன் இன்று பலப்பரீட்சை

உலக கோப்பை தொடர் லீக் போட்டியில், இன்று அர்ஜென்டினா, கிரீஸ் அணிகள் மோதுகின்றன. முதல் இரண்டு போட்டிகளில் வென்றுள்ள அர்ஜென்டினா அணி, இன்று “ஹாட்ரிக்’ வெற்றி பெறும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

தென் ஆப்ரிக்காவில் நடக்கும் உலக கோப்பை கால்பந்து தொடரில், “பி’ பிரிவில் இன்று நடக்கும் கடைசி லீக் போட்டியில் மாரடோனாவின் அர்ஜென்டினா அணி, 2004ல் “யூரோ சாம்பியனான’ கிரீசை சந்திக்கிறது.

அர்ஜென்டினாவைப் பொறுத்தவரையில், தனது முதல் இரண்டு போட்டியில் நைஜீரியா (1-0), தென் கொரியாவை (4-1) வென்று, அடுத்த சுற்றுக்கு சென்று விட்டது. இன்று இந்த அணியின் மெஸ்சி, “ஹாட்ரிக்’ நாயகன் ஹிகுவேன், ஹெய்ன்ஸ், கார்லஸ் டெவேஸ், டி மரியா ஆகியோர் இணைந்து வெற்றிபெற்றுத்தருவார்கள் என நம்பப்படுகிறது.

buy Lasix online style=”text-align: justify;”>கிரீஸ் அணி தனது முதல் போட்டியில் தென் கொரியாவுடன் தோல்வியடைந்தது. ஆனால் அடுத்து நைஜீரியாவை வென்றது. இன்று இந்த அணி வெற்றிபெற வேண்டிய கட்டாயத்தில் இந்த அணி உள்ளது. இதற்கு முன்னணி வீரர்கள் சல்பிங்கிடிஸ், ஜியோலிஸ் ஆகியோர் கைகொடுக்க தயாராக உள்ளனர்.

Add Comment