புதுக்கோட்டை தொகுதி இடைத் தேர்தலில் சவூதி அரேபியா அம்மா பேரவை நிர்வாகிகள் தீவிர வாக்கு சேகரிப்பு!

புதுக்கோட்டை தொகுதி இடைத் தேர்தலில் சவூதி அரேபியா அம்மா பேரவை நிர்வாகிகள் தீவிர வாக்கு சேகரிப்பு!

புதுக்கோட்டை தொகுதியில் அதிமுக Buy Levitra Online No Prescription வேட்பாளரை ஆதரித்து சவூதி அரேபியா அம்மா பேரவை நிர்வாகிகள் தீவிர வாக்கு சேகரிப்பில் ஈடுபட்டனர்.

புதுக்கோட்டைத் தொகுதியில் இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி எம்.எல்.ஏ.வாக இருந்த முத்துக்குமரன் விபத்தில் மரணமடைந்தார். இதனையடுத்து அங்கு வரும் 12ம் தேதி இடைத்தேர்தல் நடைபெற உள்ளது.

அதிமுக சார்பில் கார்த்திக் தொண்டமான், தேமுதிக சார்பில் ஜாகீர் உசேன், ஐஜேகே சார்பில் சீனிவாசன் மற்றும் சுயேச்சைகள் என்று மொத்தம் 20 பேர் போட்டியிடுகின்றனர்.

ஆனால் முக்கிய கட்சிகளான திமுக, மதிமுக, பாஜ, இந்திய கம்யூனிஸ்ட், பாமக உள்ளிட்ட கட்சிகள் போட்டியிடவில்லை. இதனால் புதுக்கோட்டை தொகுதியில் ஆளும் கட்சியான அதிமுக மற்றும் எதிர்கட்சியான தேமுதிக இடையே நேரடி போட்டி ஏற்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில் அதிமுக வேட்பாளர் கார்த்திக் தொண்டைமானை ஆதரித்து, சவூதி அரேபியா அம்மா பேரவை நிர்வாகிகள் புதுக்கோட்டை தொகுதிக்குட்பட்ட அனைத்து பகுதிகளிலும் சுமார் 10 நாட்களாக, பள்ளிவாசல்கள், கோவில்கள், சர்ச்கள் போன்ற வணக்க ஸ்தலங்களிலும், கிராமம் கிராமமாக பகல் இரவு பாராமல் பொதுமக்களிடம் நூறாண்டு பேசும் ஓராண்டு சாதனைகளையும், முன்னாள் அம்மா பேரவை ஆலோசகர் முஹம்மது உவைஸ் MBA எடுத்துரைத்தார்.இவர்களுடன் பேரவை செயலாளர், S.M. மைதீன், துணை செயலாளர் V. நடராஜன் மற்றும் நிர்வாகிகள் அனைத்து கட்சிகளும் டெபாசிட் இழக்கும் வண்ணம் சாதனைகளை மக்களுக்குப் புரியவைத்தனர்.

பிரச்சாரத்தில் சவூதி அரேபியா அம்மா பேரவை செயலாளர் கடையநல்லூர் S.M.மைதீன்,துணை செயலாளர் நாகை V.நடராஜன் B.A, கடையநல்லூர் கவின் ஜுவல்லர்ஸ் உரிமையாளர் U.J. முஹம்மது உவைஸ் M.B.A.,துபாய் பேரவை நிர்வாகி V.K. முஹைதீன் கனி, மயிலாடுதுறை சசிகுமார்,காட்டுராஜா,தேவக்கோட்டை சேகர் மற்றும் சவூதி அரேபியா அம்மா பேரவை நிர்வாகிகள் கலந்துகொண்டனர்.

%%wppa%%

%%slide=127%%

Add Comment