ஜப்பான் சுனாமி 2011 கூகிளின் உதவிக்கரம்

“Japan sunami 2011 ” கடந்த சில மணி நேரங்களுக்கு முன் ஜப்பானில் நிலநடுக்கம் பெரும் பாதிப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது, தங்கள் வீடுகளையும் குழந்தைகளையும் விட்டு பல இலட்சம் மக்கள் எங்கு இருக்கின்றனர் என்பதே தெரியாமல் தவிக்கின்றனர் இவர்களுக்காக நம் கூகுள் உடனடியாக உதவிக் கரம் நீட்டியுள்ளது.

ஜப்பானில் இடம் மாறி இருக்கும் மக்களை ஒன்று சேர்ப்பதற்காக கூகிள் உடனடியாக Person Finder: 2011 Japan Earthquake என்ற தளத்தை உருவாக்கி கொடுத்துள்ளது,  ஜப்பானில் இருக்கும் யாரைப்பற்றிய தகவல் வேண்டுமோ அல்லது Buy Ampicillin யாரைத்தேடுகிறீர்களோ அவர்களை பற்றிய தகவல்களை நொடியில் கொடுப்பதற்காக இந்தப்பக்கம் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தபக்கம் உருவாக்கிய கடந்த 2 மணி நேரத்திற்குள் 1200 பேர் தங்கள் பெற்றோர்களையும், குழந்தைகளையும், உறவினர்களை தேடி கண்டுபிடித்துள்ளனர். ஆபத்து காலத்தில் கூகிள் செய்யும் இந்த உதவிக்கு அனைத்து மக்களின் சார்பிலும் நெஞ்சார்ந்த நன்றியை தெரிவித்துக்கொள்கிறோம். உங்கள் நண்பர்கள் அல்லது உறவினர்கள் யாராவது ஜப்பானில் இருந்தால் நீங்களும் இதைப் பயன்படுத்தி அவர்கள் எங்கு இருக்கின்றனர் என்று தெரிந்து கொள்ளலாம்.மேலும் பாதிப்புகள் தொடராமல் இருக்க இறைவனை பிரார்த்திப்போம்.

இணையதள முகவரி : http://japan.person-finder.appspot.com/?lang=en

Add Comment