இன்டர்நெட்டில் வாரத்திற்கு ரூ.10,000 சம்பாதிப்பது எப்படி?

பலரும் எங்கள் ஊரில் சொல்வார்கள் இன்டர்நெட் இல் பணம் என்பது பொய் என்று. காலப்போக்கில் அவர்களில் கருத்துதான் பொய் என்பதை நான் உணர்ந்து கொண்டேன். இணையத்தில் பணம் சம்பாதிக்க அதிகமான வழிகள் உள்ளது. இப்போது உங்களிக்கு கூறும் இந்த வழியும் நன்றாக வேலை செய்யும். வேகம் குறைந்த இணைய இணைப்பு காரணமாக நான் இந்த முறையை பயன்படுத்தவில்லை. எனக்கு 1MB file ஐ upload செய்ய 2 நிமிடங்கள் வரை பிடிக்கும். ஆனால் இந்த முறையில் எனது “இன்டர்நெட்” நண்பர்கள் மாதம் $1500+ இற்கு எடுத்து வருகிறார்கள். அவர்கள் அது எனக்கு எப்படி செய்வது என்று சொன்னார்கள். அதை இப்போது நான் சொல்கிறேன். நீங்கள் மாதம் ஒன்றிற்கு $1000.00+ இற்கு மேல் எடுக்க வேண்டுமானால் நாள் ஒன்றிற்கு குறைந்தது 5 மணி நேரமாவது செலவழிக்கவேண்டும். நீங்கள் செய்யப்போவது என்னவென்றால். Files ஐ upload செய்து அந்த link ஐ பகிர்ந்தால் உங்களுக்கு காசு. அதாவது 1000 downloads இற்கு இவளவு என்று உள்ளது.
1. எங்கு files ஐ upload செய்து download செய்யவிட்டால் காசு தருவாங்க ?

Hotfile, Filesonic , Bitshare , Fileserve : < Hotfile is best 2. எதனை downloads இற்கு எவளவு தருவாங்க ? (commission எல்லாம் 1000 downloads இற்கு கணக்கு பார்க்கப்படும்.) 5 – 50MB 50 – 100MB 100 – 2000MB $2 $3 $4 $3 $5 $7 $5 $7 $10 $6 $9 $12 $7 $10 $15 3. ஐயோ ! 1000 download எடுக்க நான் எத்தன இடத்தில link ஐ share பண்ணனும் ? இதுக்கு ஏதாவது வழி? இருக்கு, அதுதான் Eztreme Warez Poster. ஒரே நேரத்தில் ஆயிரக்கணக்கான இடங்களில் உங்கள் Links ஐ பகிரும். அதற்குதான் நீங்கள் 4-5 மணி நேரம் வரை செலவழிக்க வேண்டும். Extreme Poster Sales Page Extreme poster Download Link Extreme Poster Video Tutorial 4. இதற்கு போட்டி இருக்குமே,இதற்கு ஏதாவது ஒரு வழி ? ஹா .. ஹா … நானும் அவர்களிடம் கேட்டேன் என்ன வழி என்று . சொன்னார்கள். உலகின் முதன்மையான ஆபாச பட தளம் ஒன்றில் காசு Levitra online கட்டி சேர்ந்து அதில் பிரபலமான video களை தரவிறக்கி மீம்ண்டும் அதை upload செய்து share பண்ணுவார்கள். இணையத்தில் ஆபாச படங்களுக்கு கிராக்கி அதிகம்.

Add Comment